Diễn đàn học sinh & cựu học sinh Rạch Kiến.

Trang ChínhTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

Góp ý về việc chuyển sang VBB

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin-canduoc.org
Hydrogen
Hydrogen
Admin-canduoc.org

Góp ý về việc chuyển sang VBB Empty
Bài gửiTiêu đề: Góp ý về việc chuyển sang VBB   Góp ý về việc chuyển sang VBB I_icon_minitimeMon Feb 01, 2010 7:24 pm

ẹc min cho em ý kiến nhá, em thấy diễn đàn mình đang xài là phpbb, em đã từng xài source này rồi, em thấy giao diện và cả chức năng đều không đấu lại so với vbb, nên em có ý kiến là anh ecmin nên chuyển qua vbb xài! :cheers:
anh em thấy ý kiến này thế nào ạ, nếu ko có vấn đề j thì xin anh em góp vào một tiếng nói để ủng hộ ẹc min chuyển diễn đàn sang vbb đi ạ :D
còn về phần kĩ thuật nếu anh fairy làm biếng làm thì em xin được vinh dự giúp đỡ anh ạ.
http://canduoc.org/diendan/ demo đây ạ anh em cứ góp ý cho ý kiến mình nhé
Fairy0259
Admin
Admin
Fairy0259

Góp ý về việc chuyển sang VBB Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về việc chuyển sang VBB   Góp ý về việc chuyển sang VBB I_icon_minitimeTue Feb 02, 2010 10:05 am

Đầu tiên xin cảm ơn bạn Admin Cần Đước đã đưa ra ý kiến rất hay để phát triển cho diễn đàn RạchKiến.Com chúng tôi.

Hiện tại chúng tôi đang tìm nguồn nhân lực để phát triển diễn đàn và việc chuyển sang vbb đa năng, tiện dụng chắc có lẽ là chuyện sớm hay muộn mà thôi, lúc đó có lẽ phải nhờ một tay của bạn rồi đấy. Bạn đã lên tiếng thì chúng tôi rất lấy làm vinh dự. Một lần nữa xin chân thành cảm ơn hảo ý của bạn.

Chúng tôi sẽ liên lạc với bạn trong thời gian sớm nhất có thể ngay sau khi khó khăn về nhân lực được giải quyết. Thân chào.
http://www.rachkien.info

Góp ý về việc chuyển sang VBB
Trang 1 trong tổng số 1 trang